Bồn nước Inox Sơn Hà SHD3500 F1420
Mã sản phẩm : SHD3500F1420 | Số lần xem 2684 | Ngày cập nhật : 14/7/2023
  • Xuất xứ : Sơn Hà
  • Bảo hành: 12 năm
  • Chất liệu: Inox SUS304
  • Dung tích :≈ 35000 lít
Hãy gọi điện sẽ có giá tốt hơn
Khách hàng vui lòng liên hệ qua hotline để được hỗ trợ giá tốt nhất !
Số lượng
khuyến mại tặng thẻ mua hàng
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm : Bồn nước Inox Sơn Hà SHD3500 F1420
Mã sản phẩm : SHD3500F1420
Thương hiệu Sơn Hà
Dung tích (Lít): 35000 lít
Bảo hành 12 năm
Kiểu bồn: Bồn đứng
Loại bồn: Inox
Số người sử dụng phù hợp:
Kích thước: Đường kính: 1420mm; Chiều cao cả chân: 2720mm; Chiều rộng cả nhân: 1580mm; Chiều cao bồn không chân: 2500mm (mm)
Loại InoxInox SUS 304
Giới thiệu Bồn nước Inox Sơn Hà SHD3500 F1420
- Bồn nước inox Sơn Hà đứng SHD3500 đường kính thân bồn 1420mm được sản xuất bằng vật liệu inox SUS304 cao cấp, có độ cứng , độ bền rất cao, dùng để chứa nước, đảm bảo an toàn chất lượng nước và cho người sử dụng.
- Bồn cao cấp Sơn Hà đa dạng, nhiều chủng loại, thuận tiện cho kiến trúc căn nhà của bạn.
Tính năng Bồn nước Inox Sơn Hà SHD3500 F1420
Chụp nhựa chống xước bồn nước sơn hà
Chụp nhựa chống xước:
Tem nhán hiệu bồn nước Sơn Hà
Tem nhãn hiện đại:
Tem sản phẩm mới với logo Sơn Hà trắng trên nền đen có đầy đủ hướng dẫn sử dụng và nơi sản xuất
Thân bồn nước sơn hà
Thân bồn cứng hơn
Chân đế bồn nước siêu bền
Chân đế siêu bền:
Với chân đế mới to hơn, làm bằng inox siêu bền, bản rộng tới 30 x 30mm, bồn nước luôn vững chãi kể cả khi thời tiết mưa bão, giông tố.